UJANJA UJANJA, UBADHILIFU, RUSHWA & UFUSADI; HAVINA NAFASI AWAMU HII – MKURUGENZI MKUU TAKUKURU

• Awaasa Watanzania kubadilika na kuwa waadilifu, wachapa kazi na Wazalendo.

• Wataka waunge mkono juhudi za Rais na serikali katika kujenga na kukuza uchumi wa Taifa.

maana #SisiNiTanzaniaMpyA+

#MATAGA

Bofya link ifuatayo kuona video

https://vimeo.com/user63874414/review/291051363/6f08a386b4

Unaweza kuangalia pia

MKUCHIKA: KILA MMOJA ANA JUKUMU LA KUPAMBANA NA RUSHWA

Waziri wa Nchi Ofisi ya Rais Utumishi na Utwala Bora, Kapteni, George Mkuchika amewataka wananchi …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.