MAKAMU WA RAIS MHE. SAMIA AKUTANA NA WAKANDARASI WANAWAKE NCHINI

Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Samia Suluhu Hassan, amekipongeza Chama cha Wakandarasi Wanawake Tanzania kwa kuweza kuunda umoja huo kwa ajili ya kuwasaidia wanawake wadogo wadogo wanaomalizi vyuo hivi sasa.

 Amesema ni vyema kuwa na mkakati wa kuweza kuendesha Jumuiya hiyo vizuri ili wengi waweze kujiunga na Jumuiya hiyo na hasa kwa kuona mambo yote waliyoyapanga yanaweza kufanikiwa kwa vitendo.

Aidha Makamu wa Rais amewataka Wakandarasi hao Wanawake kujitahidi kuiweka na kuitunza vizuri Jumuuiya hiyo kwa vile Wanawake wengine walioko vyuoni wanawatizama wao kwa ajili ya kuweza kujiunga na Jumuiya hiyo.

Nae Rais wa Chama cha Wakandarasi Wanawake Tanzania Bibi Judith Udunga amesema lengo la kuonana na Makamu wa Rais ni kuiomba Serikali kuweza kuikopesha Mitambo Jumuiya hiyo ili iweze kupewa Miradi mikubwa pamoja na kuiomba Serikali iwasaidie Wakandarasi Wanawake kupitia Tanrod na Tarura.  

Unaweza kuangalia pia

RAIS SAMIA AHUTUBIA BARAZA KUU LA UMOJA WA MATAIFA

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Samia Suluhu Hassan, tarehe 23 Septemba, 2021 amehutubia …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.