LIVE CATCH UP: HAFLA YA UFUNGUZI WA MAJENGO MAPYA YA IKULU CHAMWINO

Unaweza kuangalia pia

RAIS MAGUFULI AIPONGEZA MAHAKAMA NA WADAU KWA MAFANIKIO MAKUBWA

Rais  Dkt. John  Magufuli ameipongeza Mahakama na wadau wake kwa hatua kubwa za kimaendeleo zilizopigwa …

2 Maoni

  1. Pngezi kubwa kwa uzinduzi wa majengo mapya ya Ikulu. Sasa ukweli na uhakika tunauona wa kuhamia dodoma.
    Rais wangu Magufuli fanya kazi, niko pamoja na wewe, ninakuombea

  2. This kind of news is very important

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.