LIVE CATCH UP:RAIS MAGUFULI AZUNGUMZA NA WANANCHI JIJINI MBEYA

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Dkt.John Pombe Magufuli azungumza na Wananchi wa Isanga, Mwansekwa,Lwanjiro na Chalangwa. Aidha azindua barabara ya Mbeya – Chunya kuweka Jiwe la Ujenzi wa Barabara ya Chunya –

Unaweza kuangalia pia

RAIS MAGUFULI AIPONGEZA MAHAKAMA NA WADAU KWA MAFANIKIO MAKUBWA

Rais  Dkt. John  Magufuli ameipongeza Mahakama na wadau wake kwa hatua kubwa za kimaendeleo zilizopigwa …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.