LIVE: RAIS MAGUFULI AKIWEKA JIWE LA MSINGI MRADI WA UJENZI WA NJIA YA KUSAFIRISHA UMEME KUTOKA TABORA HADI MPANDA KW 132 ENEO LA MISUNKUMIRO – MPANDA

Unaweza kuangalia pia

RAIS MAGUFULI AIPONGEZA MAHAKAMA NA WADAU KWA MAFANIKIO MAKUBWA

Rais  Dkt. John  Magufuli ameipongeza Mahakama na wadau wake kwa hatua kubwa za kimaendeleo zilizopigwa …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.