video: NI LAZIMA VIJANA TUTUMIE FURSA EFFECTIVLY – HAJI MANARA

  • Aelezea namna kazi yake ya sasa inavyosaidia kumpa fursa za kujenga uchumi wake binasfi na jamii inayomzunguka
  • Aahidi kuisaidia jamii ya Watanzania wenye albinizim
  • Azindua bidhaa yake ya marashi katika maadhimisho ya kumbukumbu yake ya kuzaliwa.

tazama link hii ya video

Unaweza kuangalia pia

WAZIRI DKT. MWAKYEMBE AFUNGUA JUKWAA LA UTENGENEZAJI MAUDHUI NA USAMBAZAJI WA KAZI ZA SANAA (BDF)

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.