LIVE: FUATILIA UZINDUZI WA CHANELI YA UTALII ‘TANZANIA SAFARI CHANNEL’

• Waziri Mkuu ndiye Mgeni Rasmi

• Itakuwa inaonekana TBC1

Ad

Fuatilia kwa kubofya link hii

https://youtu.be/DzZwjhuPQiM

Ad

Unaweza kuangalia pia

SHERIA YA KODI YATOA MSAMAHA KWA MAPATO YASIYOZIDI MILIONI 4 KWA MWAKA

Na. Josephine Majura na Saidina Msangi, WFM, Dodoma Serikali imeeleza kuwa Sheria ya Kodi imetoa …

Leave a Reply

Your email address will not be published.

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.