BANDARI YA MUSOMA YAONGEZA MAKUSANYO YAKE YA KILA MWEZI

MU
Bandari Kuu ya Musoma, ambayo ilikuwa imefungwa kwa zaidi ya miaka mitano na kufunguliwa rasmi katika uongozi wa Rais John Magufuli, imeongeza makusanyo yake kutoka Sh. milioni mbili hadi Sh. milioni 42 kwa mwezi.
MU
Bandari Kuu ya Musoma, ambayo ilikuwa imefungwa kwa zaidi ya miaka mitano na kufunguliwa rasmi katika uongozi wa Rais John Magufuli, imeongeza makusanyo yake kutoka Sh. milioni mbili hadi Sh. milioni 42 kwa mwezi.

Unaweza kuangalia pia

SERIKALI INATARAJIA KUJENGA MINARA 5 YA MAWASILIANO WILAYANI MAFIA

Naibu Waziri wa Uchukuzi na Mawasiliano Mh. Injinia Atashasta Nditiye (Mb.) amezindua mnara wa Mawasiliano …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.