WAZIRI LUGOLA AFANYA ZIARA TERMINAL III KUKAGUA JESHI LA POLISI,UHAMIAJI NA ZIMAMOTO

 

WAZIRI
Waziri wa Mambo ya Ndani Kangi Lugola, akimuuliza swali Mkurugenzi wa Viwanja vya Ndege, Paulo Rwegasha (watatu kushoto)alipofanya ziara katika Uwanja wa Ndege cha Julius Nyerere (JNIA-Termila III) kwa ajili ya kuvikagua vyombo vyake vitakavyotoa
  • Waziri wa Mambo ya Ndani ya Nchi Kangi Lugola leo Jumapili Juni 9, 2019 amefanya ziara katika Uwanja wa Ndege wa Kimataifa wa Julius Nyerere-JNIA (Terminal III), jijini Dar es Salaam kwa ajili ya kuvikagua vyombo vyake (Jeshi la Polisi, Zimamoto na Uhamiaji), kabla ya Jengo jipya la uwanja huo halijafunguliwa rasmi.

Unaweza kuangalia pia

NENDENI MKACHAPE KAZI KWA UADILIFU NA KUTANGULIZA MASLAHI YA TANZANIA – RAIS MAGUFULI

Rais  Dkt. John Pombe Magufuli  tarehe 27 Januari, 2020 amewaapisha Mawaziri 2 na Mabalozi 3 …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.