LIVE:Kivuko cha MV NYERERE Kikinasuliwa

Jitihada zinaendelea kukinasua kivuko cha MV NYERERE kilichozama september 20,2018 katika Ziwa Victoria

Fuatilia zoezi linavyoendelea muda huu.

Unaweza kuangalia pia

RAIS SAMIA AMEDHAMIRIA KUMSHUSHA MAMA NDOO KICHWANI – MAJALIWA

Waziri Mkuu Kassim Majaliwa amemuagiza Meneja wa RUWASA Wilaya ya Kilwa, kufanya utafiti wa kina …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.