UJENZI WA MIUNDOMBINU YA MWENDOKASI AWAMU YA PILI KUANZA WIKI HII

IMG_6357

Unaweza kuangalia pia

SERIKALI INATARAJIA KUJENGA MINARA 5 YA MAWASILIANO WILAYANI MAFIA

Naibu Waziri wa Uchukuzi na Mawasiliano Mh. Injinia Atashasta Nditiye (Mb.) amezindua mnara wa Mawasiliano …

2 Maoni

  1. Kazi nzuri

  2. Costantine Richard

    Tusiseme Tanzania itatufanyia nini tuseme tutaifanyia nini Tanzania maana sisi ni Wa Tanzania

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.