video: JWTZ WAFANIKIWA KUIOPOA MV NYERERE LEO!!

  • Kazi ya kuitoa ndani ya ziwa yaendelea kwa mafanikio
  • Kwa asilimia kubwa kivuko chote kinaelea juu ya maji katika ziwa Victoria.
  • Pongezi za thati kwa serikali, Mkuu wa Majeshi ya Ulinzi Tanzania Jenerali Venance Mabeyo anayesimamia zoezi zima na Jeshi lote kwa kazi nzito yenye mafanikio makubwa. Tunatoa pole sana kwa Watanzania wote kwa msiba huu mzito.

 

https://vimeo.com/user63874414/review/292118657/3914ba7476

Unaweza kuangalia pia

NENDENI MKATANGULIZE UZALENDO KWANZA – RAIS MAGUFULI

Rais Dkt. John Pombe Magufuli amewataka viongozi walioapishwa kufanya kazi kwa kufuata sheria na kanuni …

Oni moja

  1. Dr. Emmanuel Elibariki Lyimo

    Hongera sana kwa kazi kubwa JWTZ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.