UJENZI WA GATI JIPYA (RO-RO) KWA AJILI YA MAGARI UNAENDELEA BANDARI YA DAR ES SALAAM

GATI
Gati hilo jipya linajengwa kupitia mradi mkubwa wa maboresho ya Bandari hiyo unaofahamika kama “Dar es Salaam Maritime Gateway Project (DMGP)” utakaogharimu zaidi ya Dola za Marekani Milioni 350.
GATI
Gati hilo jipya linajengwa kupitia mradi mkubwa wa maboresho ya Bandari hiyo unaofahamika kama “Dar es Salaam Maritime Gateway Project (DMGP)” utakaogharimu zaidi ya Dola za Marekani Milioni 350.

Unaweza kuangalia pia

DC CHONGOLO ASITISHA VIBALI VYA UCHIMBAJI MCHANGA MABONDENI KATIKA WILAYA YA KINONDONI

Mkuu wa Wilaya ya Kinondoni Mhe. Daniel Chongolo amesitisha vibali vya uchimbaji mchanga vilivyotolewa na …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.