RAIS MAGUFULI AIKAGUA NDEGE ALIYOAGIZA IPAKWE RANGI HAPA HAPA NCHINI

TWIGA-1
Rais Dkt.John Magufuli amefanya ziara ya kushtukiza kukagua kazi ya upakaji wa rangi ndege ya Foker 50 iliyokuwa ikibeba viongozi ambayo itaanza kubeba abiria. Kazi hiyo imefanywa nchini na kugharimu Sh7 milioni, tofauti na gharama ya Sh160 milioni kama ingefanyika nje ya nchi.

 

RAIS
Rais Dkt.John Magufuli amefanya ziara ya kushtukiza kukagua kazi ya upakaji wa rangi ndege ya Foker 50 iliyokuwa ikibeba viongozi ambayo itaanza kubeba abiria. Kazi hiyo imefanywa nchini na kugharimu Sh7 milioni, tofauti na gharama ya Sh160 milioni kama ingefanyika nje ya nchi.
TWIGA-2
Rais Dkt.John Magufuli amefanya ziara ya kushtukiza kukagua kazi ya upakaji wa rangi ndege ya Foker 50 iliyokuwa ikibeba viongozi ambayo itaanza kubeba abiria. Kazi hiyo imefanywa nchini na kugharimu Sh7 milioni, tofauti na gharama ya Sh160 milioni kama ingefanyika nje ya nchi.
RAIS
Rais Dkt.John Magufuli amefanya ziara ya kushtukiza kukagua kazi ya upakaji wa rangi ndege ya Foker 50 iliyokuwa ikibeba viongozi ambayo itaanza kubeba abiria. Kazi hiyo imefanywa nchini na kugharimu Sh7 milioni, tofauti na gharama ya Sh160 milioni kama ingefanyika nje ya nchi.

Unaweza kuangalia pia

RAIS MAGUFULI AIPONGEZA MAHAKAMA NA WADAU KWA MAFANIKIO MAKUBWA

Rais  Dkt. John  Magufuli ameipongeza Mahakama na wadau wake kwa hatua kubwa za kimaendeleo zilizopigwa …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.