JENGO LA 3 LA ABIRIA KATIKA KIWANJA CHA NDEGE CHA KIMATAIFA CHA JULIUS NYERERE KUANZA KUTUMIKA MWEZI UJAO

UC 1-01
Jengo la 3 la abiria katika Kiwanja cha Ndege cha Kimataifa cha Julius Nyerere kuanza kutumika mwezi ujao. Kauli hiyo imetolewa  jijini Dar es Salaam na Naibu Waziri  wa Uchukuzi na Mawasiliano Mhandisi Atashasta Nditiye, mara baada ya kukagua jengo hilo
UC 2-01
Jengo la 3 la abiria katika Kiwanja cha Ndege cha Kimataifa cha Julius Nyerere kuanza kutumika mwezi ujao. Kauli hiyo imetolewa leo jijini Dar es Salaam na NW wa Uchukuzi na Mawasiliano Mhandisi Atashasta Nditiye, mara baada ya kukagua jengo hilo

Unaweza kuangalia pia

NDITIYE ARIDHISHWA NA UPATIKANAJI WA MAWASILIANO KIGOMA

Serikali imefanya ukaguzi wa upatikanaji wa huduma za mawasiliano mkoani Kigoma na kuridhishwa na hali …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.