SASA MAENDELEO YANAONEKANA!

• Wananchi wazungumza namna Eng. Mfugale Flyover inavyoiacha TAZARA jeupe

• Wasifu na kupongeza wote waliofanikisha ujenzi wa Flyover hiyo.

• Sasa foleni yawa historia eneo la TAZARA

• Kutokea Posta/Airport sasa hakuna kusimama eneo la TAZARA

#SisiNiTanzaniaMpyA+

#MATAGA 💪🏿💪🏿 ( Bofya link 👇🏽)

Unaweza kuangalia pia

RAIS MAGUFULI AKUTANA NA KATIBU MTENDAJI SADC, BALOZI WA EU NA BALOZI WA CHINA

Rais Dkt. John Pombe Magufuli leo tarehe 05 Februari, 2020 amekutana na Katibu Mtendaji wa …

Oni moja

  1. SISI NI TANZANIA MPYA
    USEMI HUU SASA NI NA DHAHIRI AU HAKIKA
    AWAMU YA TANO
    CHINI YA CHUMA PUA JIM MZALENDO HALISI NA WASAIDIZI WAKE
    MAMA SAMIA
    KAKA MAJALIWA TUKO VIZURI SANA

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.